Trang ChínhPortalThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ... - Page 4
Tất cả vì sự phát triển của Truyền Hình Vệ Tinh

Đăng nhập để chia sẻ nhé bạn ^-^

Diễn đàn Truyền Hình Vệ Tinh - Nơi trao đổi, thảo luận các vấn đề về truyền hình kỹ thuật số
Trang ChínhPortalThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Tên Thật : Nguyễn Quang Tứ
Đang sống tại : Gia Lai
Làm việc tại : Ankhê- Gialai

Bài gửiTiêu đề: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-05-28, 7:26 am

First topic message reminder :

Chiều nay lên xe đi vào miền tây nam bộ .Đích đến là thị xã cao lãnh - đồng tháp.Thăm bà cô ruột đã vào đây trên 10 năm.Kết hợp gặp gỡ giao lưu cùng ae d đ ta.Bác nào ở Đồng tháp thì hú cho 1 tiếng nhé : các bác gởi tin nhắn số điện thoại của mình vào số máy của tui để tiện liên lạc :0165.658.4175. Rất mong được gặp mặt ae mình !!!!
Sẽ cố gắng đưa ảnh và video-clip về chuyến đi này .
Chữ ký của quang_tu

gmail: NGUYEN.QUANGTU.54@GMAIL.COM.

yahoo:NGUYENQUANGTU54.

Tác giảThông điệp
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 12:18 pm

2- Chùm ảnh ở nhà bác @SANG :

Đi xe khách từ Cao lãnh vừa rớt xuống bên này cầu treo Cần thơ đã có Tuấn An đem xe máy chờ sẵn .sau khi đt hỏi bác Sang đường đi .2 chú cháu lên xe phóng 1 lèo trên 70km ngang qua huyện Tầm Vu ,Kế Sách tới thẳng nhà bác SANG.

Hẻm vào nhà BÁC SANG.

BÁC SANG đợi sẵn .

tranh thủ chụp vài cảnh trước nhà bác Sang để ae nhớ làm vốn sau có tới thì nhìn đó mà vô khỏi hỏi dò .

Bây giờ thì tui không đính chính nữa .ae tự bình loạn .Tui nói thì ae bảo ông VIP đi nói tốt cho ông MOD!!!

Đây là C band MÀU HỒNG của bác SANG .

Đây là Tuấn An ( ngồi ngược ánh sáng nên ảnh không rõ lắm)
triminhbtm
Super Moderators cấp 2
Super Moderators cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 12:34 pm

Nơi tác nghiệp của Bác Sang hoành tráng nhể,có 2 gói thuốc lá luôn chắc cũng sư phụ đốt đây
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 12:53 pm

3- Chùm ảnh nhà TUẤN AN và TP CẦN THƠ.

Tèn tén ten với Bác Sang từ đúng 12 trưa tới 6g kém rồi chia tay .Chú cháu lại ngược trên 70km lộn về tp Cần thơ.Về tới nhà Tuấn an lăn ra ngủ khò say không biết trời đất . 5 giờ sáng dậy tranh thủ chụp ảnh nhà ,chảo (cảnh trong ảnh khoảng 5g-5g30 sáng).

7 giờ chú cháu ra bến xe xem tình hình xe ra sao .

8 giờ xe chạy -chỉ độc 1chuyến đi Cao lãnh. còn 1 tiếng chú chaú tranh thủ chụp 1 vài địa điểm nổi tiếng cần thơ ( Cu an sợ ớ vợ trên không muốn chụp, toàn ảnh tui không )

đúng 8g lên xe chia tay Tuấn An ngược cầu treo Cần thơ vể qua phà Sa đéc .

qua phà bên kia sông Tiền là vể tới nhà cô-dượng lúc 11g trưa.
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 1:27 pm

4- Chùm ảnh với Vợ chồng RONALDO.

ronaldo công tác ở hội chữ thập đỏ Mỹ Trà tp cao lãnh .2 ngày trước vì bận lên kế hoạch cho các em cắm trại và du ngoạn ở Sóc trăng nên không thể gặp mặt được.sau khi lo xong vụ này tối ngày 1/6 2 vợ chồng đã đến nhà và rủ tui bát phố cao lãnh.

Các bác nở mặt tui không được bình loạn xỏ xiên Ronaldo nhé ! (các bác chê khen ,mai mốt tui có vào thăm cô dượng ronaldo nó vác gậy chặn xe, tui chay đằng trời -nó nói : Tại chú vô tui không kịp đón chú bị ae ném đá tơi bời ,giờ chú phải chịu đòn trừ !!!

Các bác thấy đó : tướng tá như võ sỹ MYKE TYSON ( nó chọt nhẹ 1 phát rớt cái răng như chơi !!! )
Chữ ký của quang_tu

nghiệp dư
Moderators
Moderators

Tên Thật : Trần Thanh Long
Đang sống tại : Đồng Nai
Làm việc tại : VTV-VTC-AVG

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 1:38 pm

Nhìn tấm ảnh này tui đoán Bác Sang tự học sử dụng Computer (không qua trường lớp) - nổ lực lớn của những người tuổi tầm U45 trở lên không trong biên chế nhà nước.
- Có thể các bạn U30 trở xuống sẽ nghĩ việc sử dụng computer thì có gì là ghê gớm(do điều kiện học tâp của các bạn đương nhiên đã được trang bị), nhưng thực tế là những người tuổi tầm U45 trở lên mà không trong biên chế nhà nước thì không có điều kiện đó, mà đi học lớp căn bản tin học thì rất khó khăn do rào cản tuổi tác và công việc làm ăn. Chỉ có những người có chí hướng phát triển tri thức, nổ lực bản thân để tiến kịp thời đại mới tự học sử dụng computer, trong đó có tui, và tui thấy Bác Tứ cũng nói như thế.
Chữ ký của nghiệp dư

TỔ QUỐC - VIỆT NAM.
“Nước là máu của tổ tiên ta chứa lại, Núi là thịt của tổ tiên ta chồng chất lên, Mồ hôi nước mắt của tổ tiên ta đã rưới khắp nước Nam này. Nỡ nào một buổi mai để bọn sài lang ăn cho no bụng!…Nhục thay cho núi sông ta, đau lòng thay cho tổ tiên ta, Mối hận này, bể phải gào mà núi cũng phải khóc…Hồn nước ta ơi!...” 
PHAN BỘI CHÂU

IchigO
Thành viên Đồng
Thành viên Đồng

Tên Thật : Sagittarius
Đang sống tại : Bà Rịa - Vũng Tàu
Làm việc tại : BRVT

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 1:43 pm

Tướng tá của Ronaldo như thế, hèn gì chú Tứ rớt cặp kiếng ở nhà Anh Thành
http://www.facebook.com/vy.lengoc
ronaldor9
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình

Tên Thật : Nguyễn Thanh Tuấn
Làm việc tại : ĐỒNG THÁP

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 2:41 pm

Thấy vậy chớ yếu lắm bác ơi.
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 3:30 pm

5- Chùm ảnh gặp Thanhmeo, Bangtrinh.

Xe chạy hết đường cao tốc Trung lương-saigon bác Thanhmeo có mặt ngay. Nếu d đ mà tổ chức đua xe đạp tui bảo đảm Thanhmeo sẽ giật giải vua bức tốc ,còn tuấn an giật giải vua sức bền (đi về hơn 140 km mà tỉnh queo trong khi đó 2 cái mông tui tê cứng như đá -trở bên này ,trở bên kia "gần chín thịt mông" )

tới nhà Thanhmeo lúc 11g kém. Liền phi lên mái nhà ngay .

Các bác nhìn xem thanhmeo đẹp trai quá trời !

Tui mà đẹp trai như Thanhmeo chắc mấy bà đón -Chuyến này đi mấy bác khỏi gặp luôn

Vừa xuống khỏi mái nhà thì Bangtrinh tới .

Cu BẢO các bác xem có giống cầu thủ bóng đá không ?

tui không chụp đôi mắt vì : ngoài mái tóc xoăn quá đẹp ,đôi mắt CU MEO còn đẹp hơn . Đôi mắt này đi ráp chảo đưa liếc ,chắc cú chị em chưa chồng sẽ mời : Anh ơi ! ở lại "chơi với em" khuya hẵng dze !!!!

Vì "ngon cơm" thế . Tui xin đố các bác :cu MEO uống ly đó vợ CU MEO NÓI câu gì ??? Mời các bác bình loạn xem !!!!!

3 chú cháu tèn tén ten tới 3 giờ chiều lúc nào không hay .Cu MEO lấy xe chở tui xuống bến xe miền đông ,Cu bảo về Thủ dầu một .xe chưa chạy chú cháu lại tấp vao quán cóc tiếp tục nói chuyện.Chắc xe không chạy còn nói chuyện tới sáng !!! dzui ơi là dzui .xe bấm còi nhắc khéo ae bèn chụp vội tấm hình cuối cùng chia tay .

TÌNH CẢM DZAY BẢO SAO KHÔNG NAM DU !!!!!!
Chữ ký của quang_tu

quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 4:12 pm

6- Quà " GÀ MÓNG ĐỎ MIỀN TÂY" tặng các bác :

Con gà móng đỏ cần thơ này xin làm quà biếu bác Triminhbtm (trên 60kg tha hồ thử LNP !).

Con gà tơ Cai lậy (tiền giang) xin biếu Trung duc.

Con gà móng đỏ Cái Bè (tiền giang) này xin làm quà bác Canvtv.

Con gà móng đỏ quần đùi áo vàng này làm quà cho Cu lương (không kịp zoom sợ bước đi khuất gốc cây )

Em này xin tặng bác Mitngan
Chữ ký của quang_tu

quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 4:25 pm

CHUYẾN ĐI ĐÃ THÀNH CÔNG NGOÀI SỨC TƯỞNG TƯỢNG .XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẤT CẢ AE D Đ TA Ở ĐÔNG-TÂY NAM BỘ ĐÃ NHIỆT TÌNH ĐÓN TIẾP .XIN HẸN LẦN GẶP SAU ĐÔNG HƠN ,DZUI HƠN .XIN CÁM ƠN !!!!

NÚI ĐÃ XẺ, ĐƯỜNG ĐÃ MỞ ,XIN MỜI CÁC BÁC MIỀN BẮC , MIỀN TRUNG CÓ CƠ HỘI -ĐIỀU KIỆN THÌ LÊN ĐƯỜNG NAM DU ....
Chữ ký của quang_tu

mitngan
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ

Tên Thật : lê quốc OAI
Đang sống tại : Đắk Lắk
Làm việc tại : krôngana đăk lăk

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 5:58 pm

em cảm ơn bác Tứ nhé ,bác làm thế này em ngại .....chết.
mitngan
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ

Tên Thật : lê quốc OAI
Đang sống tại : Đắk Lắk
Làm việc tại : krôngana đăk lăk

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 6:11 pm

Em xin phép được bình loạn như sau. (đừng có cố uống chút nữa mà không mần ăn được gì thì chết với tôi) .Mời các bác bình loạn tiếp.
thanhmeo57
Thành viên viết bài nhiều nhất

Tên Thật : Nguyễn văn Thành
Đang sống tại : Hồ Chí Minh
Làm việc tại : TPHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 7:13 pm

quang_tu đã viết:
4- Chùm ảnh với Vợ chồng RONALDO.

ronaldo công tác ở hội chữ thập đỏ Mỹ Trà tp cao lãnh .2 ngày trước vì bận lên kế hoạch cho các em cắm trại và du ngoạn ở Sóc trăng nên không thể gặp mặt được.sau khi lo xong vụ này tối ngày 1/6 2 vợ chồng đã đến nhà và rủ tui bát phố cao lãnh.

Các bác nở mặt tui không được bình loạn xỏ xiên Ronaldo nhé ! (các bác chê khen ,mai mốt tui có vào thăm cô dượng ronaldo nó vác gậy chặn xe, tui chay đằng trời -nó nói : Tại chú vô tui không kịp đón chú bị ae ném đá tơi bời ,giờ chú phải chịu đòn trừ !!!

Các bác thấy đó : tướng tá như võ sỹ MYKE TYSON ( nó chọt nhẹ 1 phát rớt cái răng như chơi !!! )

Chú ronaldo9 nhình giống lực sĩ thiệt...
canvtv
___
___

Tên Thật : Vũ Như Cẫn
Làm việc tại : BRT - Phone, Sekong, Laos

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 8:06 pm

Không chọn được con nào giàu hơn tý hả bác, toàn con nhà nghèo thế này...làm không đủ tiền để mua cái quần...Đổi cho em con khác đi.

Chữ ký của canvtv

Mì chính chỉ là phụ, đậu phụ mới là chính

canvtv
___
___

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 8:13 pm

Em xin bổ sung phụ đề cho cái dưới đây như sau:

"...Em uống xong ly rượu này mà "đồng hồ" nó cứ báo 12h hoài là chết em"

Chữ ký của canvtv

canvtv
___
___

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 8:20 pm

nghiệp dư đã viết:

Nhìn tấm ảnh này tui đoán Bác Sang tự học sử dụng Computer (không qua trường lớp) - nổ lực lớn của những người tuổi tầm U45 trở lên không trong biên chế nhà nước.
- Có thể các bạn U30 trở xuống sẽ nghĩ việc sử dụng computer thì có gì là ghê gớm(do điều kiện học tâp của các bạn đương nhiên đã được trang bị), nhưng thực tế là những người tuổi tầm U45 trở lên mà không trong biên chế nhà nước thì không có điều kiện đó, mà đi học lớp căn bản tin học thì rất khó khăn do rào cản tuổi tác và công việc làm ăn. Chỉ có những người có chí hướng phát triển tri thức, nổ lực bản thân để tiến kịp thời đại mới tự học sử dụng computer, trong đó có tui, và tui thấy Bác Tứ cũng nói như thế.

Về cái khoản chịu khó (tức là khó cũng không chịu thua) thì phải tôn bác Sang là sư phụ...Cái con PC của bác Sang em cũng đã được "sờ "mấy lần rồi đó.
Chữ ký của canvtv

sang
Super Moderators cấp 3
Super Moderators cấp 3

Tên Thật : trần sang
Đang sống tại : Sóc Trăng
Làm việc tại : sóc trăng

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 8:38 pm

canvtv đã viết:
nghiệp dư đã viết:

Về cái khoản chịu khó (tức là khó cũng không chịu thua) thì phải tôn bác Sang là sư phụ...Cái con PC của bác Sang em cũng đã được "sờ "mấy lần rồi đó.
hihi 2chú nói điều đúng cám ơn .2chú
Chữ ký của sang

LUÔN LUÔN.LẮNG NGHE.ĐỂ HỌC
SKYPE SANGTRAN57..................YAHOO.SANGST19

sang
Super Moderators cấp 3
Super Moderators cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-04, 8:44 pm

canvtv đã viết:
Em xin bổ sung phụ đề cho cái dưới đây như sau:

"...Em uống xong ly rượu này mà "đồng hồ" nó cứ báo 12h hoài là chết em"

tôi xin bình luận như vầy. anh ơi cứ uống như vầy .lúc nào củng 12h làm sao em .......?
Chữ ký của sang

triminhbtm
Super Moderators cấp 2
Super Moderators cấp 2

Tên Thật : triminh
Làm việc tại : Tam Kỳ QNam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 6:31 am

Thanks bác Tứ đã tặng gói quà nầy

Trông giống võ sĩ SUMO quá chắc dzụ nầy tiêu luôn LNB,hấu cả đời trai rồi!!!
Chữ ký của triminhbtm

Đừng xấu hổ khi không biết,chỉ xấu hổ khi không học.
                                                              (ngạn ngữ Nga)

Một câu hỏi chỉ dốt trong chốc lát,Nếu không hỏi bạn dốt cả một đời
                                                  (ngạn ngữ Đức)

uc dai luong
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Tên Thật : Úc Đại Lương
Làm việc tại : Quy Nhơn Bình Định

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 8:23 am

[quote="quang_tu"]

BÁC SANG đợi sẵn .

Chú Sang chuyên đề để ở trần , nóng lắm hay sao vậy bác
Chữ ký của uc dai luong

Share Openbox HD, Skybox HD, Amiko ALien HD, Dreambox HD...
Yh : ucdailuong , skype : dangluong , Phone : 0984.428.220

Phụ tùng DVB : http://diendanvetinh.com.vn/t3364-topic#66446

http://24h.com.vn
sang
Super Moderators cấp 3
Super Moderators cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 8:43 am

[quote="uc dai luong"]
quang_tu đã viết:

BÁC SANG đợi sẵn .

Chú Sang chuyên đề để ở trần , nóng lắm hay sao vậy bác
cái nầy chú xin lổi gặp tứ chú mừng quá nên quên cái lịch sự .nhưng thực ra đây nóng thật .vào mùa đông lạnh .nhưng ko có quạt ko ngủ dc .
Chữ ký của sang

nghiệp dư
Moderators
Moderators

Tên Thật : Trần Thanh Long
Làm việc tại : VTV-VTC-AVG

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 12:38 pm

Do yêu cầu của bác Sang (O - la hôm qua 04/06/12) hôm nay phải liều mạng chụp tấm hình up lên đây bằng Đt . Tới đây rồi thì mời AE chém vô tư. Hết trốn được rồi!
[img][/img]
Chữ ký của nghiệp dư

TỔ QUỐC - VIỆT NAM.
“Nước là máu của tổ tiên ta chứa lại, Núi là thịt của tổ tiên ta chồng chất lên, Mồ hôi nước mắt của tổ tiên ta đã rưới khắp nước Nam này. Nỡ nào một buổi mai để bọn sài lang ăn cho no bụng!…Nhục thay cho núi sông ta, đau lòng thay cho tổ tiên ta, Mối hận này, bể phải gào mà núi cũng phải khóc…Hồn nước ta ơi!...” 
PHAN BỘI CHÂU

sang
Super Moderators cấp 3
Super Moderators cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 12:53 pm

nghiệp dư đã viết:
Do yêu cầu của bác Sang (O - la hôm qua 04/06/12) hôm nay phải liều mạng chụp tấm hình up lên đây bằng Đt . Tới đây rồi thì mời AE chém vô tư. Hết trốn được rồi!
[img][/img]
hi chú long đẹp trai củng bộn nhể
Chữ ký của sang

bangtrinh07
Moderators
Moderators

Tên Thật : phó ngọc bảo
Làm việc tại : Đài Nông

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 2:14 pm

sang đã viết:
nghiệp dư đã viết:
[img][/img]
chú sang tha hồ chém nha!
Chữ ký của bangtrinh07

yh:phongocbao
mail:phongocbao@yahoo.com

thanhmeo57

Tên Thật : Nguyễn văn Thành
Đang sống tại : Hồ Chí Minh
Làm việc tại : TPHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 5:44 pm

[quote="bangtrinh07"]
sang đã viết:

-Anh Long nhình lãng tử quá!!!
IchigO
Thành viên Đồng
Thành viên Đồng

Tên Thật : Sagittarius
Đang sống tại : Bà Rịa - Vũng Tàu
Làm việc tại : BRVT

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 5:59 pm

Bác Long nhìn lãng tử và phong độ quá, thế chịu sao nổi khi các mẹt C xin chết

Được sửa bởi IchigO ngày 2012-06-05, 7:18 pm; sửa lần 1.
http://www.facebook.com/vy.lengoc
quang_tu
Super Moderators cấp 1
Super Moderators cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 7:08 pm

_BácLong khao ae đi vì cái tội : lãng tử ,sát gái .(Bác mà không có nhí 1,nhí 2... tui chít liền ).

_ Bác có "mướn" tay nào đó đứng chụp không đấy ! .

_Bác Long "ăn gian "tui đó ! máy đt mấy chấm giả đò chụp cho mờ đi ,đặng sau này bác Sang ổng có vẽ râu ,vẽ táo gì đó Cà khịa cũng huề tiền không biết là ai !!!!.

_ Bữa nhà CU MEO mà có bác tui sẽ ME bác ,chụp bác cận cảnh, hài kiểu như cu lương-có cái cho bác Sang tha hồ vẽ táo !!!
Chữ ký của quang_tu

sang
Super Moderators cấp 3
Super Moderators cấp 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   2012-06-05, 7:39 pm

quang_tu đã viết:
_BácLong khao ae đi vì cái tội : lãng tử ,sát gái .(Bác mà không có nhí 1,nhí 2... tui chít liền ).

_ Bác có "mướn" tay nào đó đứng chụp không đấy ! .

_Bác Long "ăn gian "tui đó ! máy đt mấy chấm giả đò chụp cho mờ đi ,đặng sau này bác Sang ổng có vẽ râu ,vẽ táo gì đó Cà khịa cũng huề tiền không biết là ai !!!!.

_ Bữa nhà CU MEO mà có bác tui sẽ ME bác ,chụp bác cận cảnh, hài kiểu như cu lương-có cái cho bác Sang tha hồ vẽ táo !!!
hihi quang_tu nói rất hay tự trưa đến giờ ko làm ăn gì dc với ảnh chụp bị mờ của chú long hết
Chữ ký của sang

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...   

Chuyến Nam du : VỂ PHƯƠNG NAM ...TA VỀ PHƯƠNG NAM ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Similar topics

-
» 100% mạng truyền hình cáp chuyển sang công nghệ số trước 2020
» HD chuyển kênh bị mất tín hiệu
» Chuyển màn hình Laptop thành màn hình Tivi
» phần mềm chuyển đổi các loại đuôi Total video converter 3.5 full
» [Giúp đỡ]Hỏi về Cách di chuyển các kênh của đầu thu VTC HD 05